ทั้งสองทีมยิงประตูบ่อยแค่ไหน?
สัดส่วนเกมที่ไม่มีทีมใดรักษาคลีนชีตไว้ได้
พรีเมียร์ลีก (อังกฤษ) เหลือคลีนชีตน้อยที่สุด: ทั้งสองทีมยิงประตูใน 61.6% ของเกม
| ลีก | ยิงกันทั้งสองทีม | เกม |
|---|---|---|
| 1. พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | 61.6% | 380 |
| 2. บุนเดสลีกา เยอรมนี | 61.6% | 307 |
| 3. เอลีก ออสเตรเลีย | 61.4% | 166 |
| 4. บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | 59.4% | 308 |
| 5. ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | 58.7% | 230 |
| 6. ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | 58.5% | 193 |
| 7. ซูเปอร์ลีก จีน | 57.9% | 240 |
| 8. เอเรดิวิซี เนเธอร์แลนด์ | 57.5% | 320 |
| 9. โปร ลีก ซาอุดีอาระเบีย | 57.2% | 306 |
| 10. ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | 57% | 337 |
| 11. เอลีเทเซเรียน นอร์เวย์ | 56.4% | 241 |
| 12. เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ สหรัฐอเมริกา | 55.8% | 516 |
| 13. เซเรีย บี อิตาลี | 55.8% | 389 |
| 14. ซือเปอร์ ลีก ตุรกี | 55.3% | 380 |
| 15. จูปิแลร์ โปร ลีก เบลเยียม | 55.1% | 314 |
| 16. ลีกเอิง ฝรั่งเศส | 54.1% | 307 |
| 17. ลีกา 1 โรมาเนีย | 54.1% | 320 |
| 18. เอกสตราคลาซา โปแลนด์ | 53.9% | 306 |
| 19. ปรีไมราลีกา โปรตุเกส | 53.9% | 308 |
| 20. ซูเปอร์ลีก 1 กรีซ | 53.8% | 240 |
กำลังแสดงรายการใหญ่ รวมทุกรายการ
เฉพาะเกมลีก