Trận có bốn bàn trở lên ở đâu?
Tỷ lệ trận có ít nhất bốn bàn thắng, những trận đáng ở lại đến cuối.
Denmark Series - Group 2 (Đan Mạch) mang lại thường xuyên nhất: 58,2% số trận có bốn bàn trở lên.
| Giải đấu | Bốn bàn trở lên | Trận |
|---|---|---|
| 1. Denmark Series - Group 2 Đan Mạch | 58,2% | 182 |
| 2. Esiliiga A Estonia | 52,8% | 180 |
| 3. Brisbane Premier League Úc | 51,7% | 178 |
| 4. Denmark Series - Group 3 Đan Mạch | 49,5% | 182 |
| 5. Denmark Series - Group 1 Đan Mạch | 49,5% | 182 |
| 6. Regionalliga - West Áo | 47,5% | 240 |
| 7. HKFA 1st Division Đặc khu Hành chính Hồng Kông, Trung Quốc | 46,2% | 132 |
| 8. Eredivisie Hà Lan | 43,6% | 312 |
| 9. Eerste Divisie Suriname | 43% | 135 |
| 10. Giải bóng đá vô địch quốc gia Các tiểu vương quốc Ả Rập Thống nhất Các Tiểu Vương quốc Ả Rập Thống nhất | 42,4% | 132 |
| 11. Regionalliga - Ost Áo | 41,7% | 240 |
| 12. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Xứ Wales | 39,5% | 195 |
| 13. Giải bóng đá vô địch quốc gia Bỉ Bỉ | 39,1% | 302 |
| 14. Meistriliiga Estonia | 38,9% | 180 |
| 15. Vysshaya Liga Tajikistan | 38,6% | 220 |
| 16. BGL Ligue Luxembourg | 37,4% | 182 |
| 17. 1. Division Đan Mạch | 37,4% | 182 |
| 18. Championship Scotland | 35% | 180 |
| 19. Giải vô địch bóng đá Đức Đức | 34% | 306 |
| 20. NB II Hungary | 33,8% | 240 |
| 21. Giải bóng đá các ngôi sao Qatar Qatar | 33,3% | 132 |
| 22. Conference Premier Anh | 32,7% | 556 |
| 23. Regionalliga - Mitte Áo | 32,1% | 240 |
| 24. 2. Bundesliga Đức | 32% | 306 |
| 25. Premier League Li-băng | 31,8% | 132 |
| 26. Giải bóng đá hạng nhất quốc gia Áo Áo | 31,7% | 180 |
| 27. National League Myanmar (Miến Điện) | 31,1% | 132 |
| 28. Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha Tây Ban Nha | 30,8% | 380 |
| 29. 2. Lig Thổ Nhĩ Kỳ | 30,5% | 272 |
| 30. Erovnuli Liga 2 Georgia | 29,9% | 291 |
| 31. Giải vô địch bóng đá Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha | 29,6% | 240 |
| 32. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Anh | 29,5% | 380 |
| 33. NB I Hungary | 29,2% | 240 |
| 34. League Jordan | 28,8% | 111 |
| 35. Danish Superliga Đan Mạch | 28,8% | 198 |
| 36. Persha Liga Ukraina | 28,4% | 306 |
| 37. League One Anh | 28,4% | 556 |
| 38. Liga Nacional Guatemala | 28,3% | 283 |
| 39. Primera Division El Salvador | 28,1% | 192 |
| 40. Druha Liga Ukraina | 28% | 182 |
Đang hiển thị mọi giải đấu. Chỉ các giải lớn
Chỉ các trận đấu giải.