Lợi thế hai bàn bị đánh rơi thường xuyên đến mức nào?
Trong số những trận mà một đội từng dẫn hai bàn, bao nhiêu lần đội đó không thắng.
Lợi thế hai bàn đáng giá thấp nhất ở J1 League (Nhật Bản): không thành chiến thắng 11% số trận.
| Giải đấu | Không giữ được lợi thế | Lợi thế hai bàn |
|---|---|---|
| 1. J1 League Nhật Bản | 11% | 127 |
| 2. Giải bóng đá vô địch quốc gia Các tiểu vương quốc Ả Rập Thống nhất Các Tiểu Vương quốc Ả Rập Thống nhất | 11% | 100 |
| 3. Ligue 2 Pháp | 11% | 155 |
| 4. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Scotland | 9,6% | 104 |
| 5. Giải vô địch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ | 9,2% | 120 |
| 6. Torneo Federal A Argentina | 9% | 166 |
| 7. Giải vô địch bóng đá Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha | 9% | 100 |
| 8. NB I Hungary | 8,4% | 107 |
| 9. Major League Soccer Hoa Kỳ | 8,4% | 143 |
| 10. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Anh | 8,3% | 168 |
| 11. 3. Liga Đức | 8,3% | 181 |
| 12. Giải bóng đá vô địch quốc gia Litva Litva | 7,8% | 102 |
| 13. Liga Nacional Guatemala | 7,8% | 154 |
| 14. Serie A Brazil | 7,6% | 157 |
| 15. Conference Premier Anh | 7,6% | 264 |
| 16. 2. Bundesliga Đức | 7,6% | 132 |
| 17. Eredivisie Hà Lan | 7,6% | 172 |
| 18. League One Anh | 7,4% | 242 |
| 19. Serie B Brazil | 7,4% | 175 |
| 20. Giải vô địch bóng đá Pháp Pháp | 7,4% | 163 |
| 21. Championnat National Pháp | 6,8% | 146 |
| 22. Giải bóng đá hạng nhất quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ | 6,8% | 117 |
| 23. Championship Anh | 6,7% | 223 |
| 24. Giải vô địch bóng đá Đức Đức | 6,7% | 164 |
| 25. Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha Tây Ban Nha | 6,7% | 179 |
| 26. NB II Hungary | 6,6% | 121 |
| 27. Giải bóng đá hạng ba Anh Anh | 6,3% | 239 |
| 28. Primera División Venezuela | 6% | 134 |
| 29. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Xứ Wales | 5,8% | 103 |
| 30. Veikkausliiga Phần Lan | 5,8% | 103 |
| 31. Esiliiga A Estonia | 5,8% | 104 |
| 32. Giải bóng đá vô địch quốc gia Bỉ Bỉ | 5,7% | 157 |
| 33. Giải vô địch bóng đá Ý Italy | 5% | 181 |
| 34. Giải vô địch bóng đá Áo Áo | 4,9% | 103 |
| 35. Primera Nacional Argentina | 4,5% | 133 |
| 36. Primera B Metropolitana Argentina | 3,8% | 156 |
| 37. Meistriliiga Estonia | 3,7% | 107 |
| 38. Erovnuli Liga 2 Georgia | 3,5% | 202 |
| 39. Giải vô địch bóng đá Ukraina Ukraina | 3,3% | 120 |
| 40. National 2 - Group C Pháp | 2,9% | 105 |
Đang hiển thị mọi giải đấu. Chỉ các giải lớn
Chỉ các trận đấu giải, và chỉ những trận có sự kiện ghi nhận khớp với tỷ số cuối ở cả hai phía. Trận hòa tính là đánh rơi lợi thế.