Trận đấu bị lật ngược nhiều nhất ở đâu?
Tỷ lệ trận có đội thắng mà đội đó từng bị dẫn hai bàn trở lên.
Giải vô địch bóng đá Úc (Úc) lật ngược nhiều trận nhất: 4,6% kết quả được cứu từ thế bị dẫn hai bàn trở lên.
| Giải đấu | Lật ngược | Trận có thắng thua |
|---|---|---|
| 1. Giải vô địch bóng đá Úc Úc | 4,6% | 108 |
| 2. Giải bóng đá chuyên nghiệp Ả Rập Xê Út Ả Rập Xê-út | 3,2% | 186 |
| 3. Primera División Chile | 2,9% | 173 |
| 4. League One Scotland | 2,9% | 139 |
| 5. Superettan Thụy Điển | 2,8% | 176 |
| 6. Ettan - Norra Thụy Điển | 2,8% | 177 |
| 7. Tweede Divisie Hà Lan | 2,8% | 251 |
| 8. Allsvenskan Thụy Điển | 2,7% | 187 |
| 9. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Xứ Wales | 2,5% | 160 |
| 10. Major League Soccer Hoa Kỳ | 2,5% | 321 |
| 11. Giải vô địch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ | 2,3% | 217 |
| 12. 2. Bundesliga Đức | 2,3% | 218 |
| 13. Erovnuli Liga 2 Georgia | 2,2% | 135 |
| 14. Ettan - Södra Thụy Điển | 2,2% | 181 |
| 15. Serie B Italy | 2,2% | 230 |
| 16. Giải bóng đá vô địch quốc gia Các tiểu vương quốc Ả Rập Thống nhất Các Tiểu Vương quốc Ả Rập Thống nhất | 2,1% | 142 |
| 17. J1 League Nhật Bản | 2,1% | 237 |
| 18. 1. Division Đan Mạch | 2,1% | 145 |
| 19. Giải vô địch bóng đá Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha | 2% | 244 |
| 20. U19 Bundesliga Đức | 2% | 447 |
| 21. Ykkönen Phần Lan | 2% | 101 |
| 22. 1. deild karla Iceland | 1,9% | 106 |
| 23. Segunda División Tây Ban Nha | 1,9% | 323 |
| 24. Premier Soccer League Nam Phi | 1,9% | 162 |
| 25. Thai League 1 Thái Lan | 1,7% | 237 |
| 26. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Bắc Ireland | 1,6% | 186 |
| 27. Eredivisie Hà Lan | 1,6% | 251 |
| 28. Serie C - Girone C Italy | 1,6% | 252 |
| 29. Regionalliga - Mitte Áo | 1,6% | 193 |
| 30. 1. Division Na Uy | 1,6% | 193 |
| 31. Championship Scotland | 1,5% | 131 |
| 32. 2. Lig Thổ Nhĩ Kỳ | 1,5% | 466 |
| 33. 1. SNL Slovenia | 1,5% | 134 |
| 34. Ligue 2 Pháp | 1,5% | 270 |
| 35. Giải bóng đá vô địch quốc gia Thụy Sĩ Thụy Sĩ | 1,5% | 135 |
| 36. Giải bóng đá hạng ba Anh Anh | 1,5% | 406 |
| 37. Giải bóng đá vô địch quốc gia Bỉ Bỉ | 1,5% | 206 |
| 38. Liga Nacional Guatemala | 1,4% | 210 |
| 39. Persha Liga Ukraina | 1,4% | 143 |
| 40. Eerste Divisie Hà Lan | 1,4% | 291 |
Đang hiển thị mọi giải đấu. Chỉ các giải lớn
Chỉ các trận đấu giải, và chỉ những trận có sự kiện ghi nhận khớp với tỷ số cuối ở cả hai phía. Trận hòa bị loại: lội ngược dòng ở đây nghĩa là thắng.