Trận đấu bị lật ngược nhiều nhất ở đâu?
Tỷ lệ trận có đội thắng mà đội đó từng bị dẫn hai bàn trở lên.
League One (Scotland) lật ngược nhiều trận nhất: 3,4% kết quả được cứu từ thế bị dẫn hai bàn trở lên.
| Giải đấu | Lật ngược | Trận có thắng thua |
|---|---|---|
| 1. League One Scotland | 3,4% | 145 |
| 2. Liga Nacional Honduras | 3,2% | 155 |
| 3. Tweede Divisie Hà Lan | 3,2% | 251 |
| 4. Giải bóng đá vô địch quốc gia Việt Nam Việt Nam | 3,1% | 127 |
| 5. Meistaradeildin Quần đảo Faroe | 3% | 101 |
| 6. 1. Division Na Uy | 2,8% | 177 |
| 7. Danish Superliga Đan Mạch | 2,7% | 182 |
| 8. Ettan - Norra Thụy Điển | 2,7% | 150 |
| 9. J1 League Nhật Bản | 2,6% | 233 |
| 10. Primera Division El Salvador | 2,5% | 198 |
| 11. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Xứ Wales | 2,5% | 159 |
| 12. 2. Bundesliga Đức | 2,3% | 217 |
| 13. Superliga Albania | 2,2% | 136 |
| 14. 1. Division Đan Mạch | 2,1% | 143 |
| 15. Ettan - Södra Thụy Điển | 2,1% | 145 |
| 16. Serie B Italy | 2% | 307 |
| 17. USL Championship Hoa Kỳ | 1,9% | 366 |
| 18. Esiliiga A Estonia | 1,9% | 157 |
| 19. Giải bóng đá các ngôi sao Qatar Qatar | 1,9% | 106 |
| 20. U19 Bundesliga Đức | 1,8% | 437 |
| 21. Giải vô địch bóng đá Đức Đức | 1,8% | 223 |
| 22. Liga Portugal 2 Bồ Đào Nha | 1,8% | 281 |
| 23. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Anh | 1,8% | 281 |
| 24. 3. Liga Đức | 1,8% | 285 |
| 25. Championnat National Pháp | 1,7% | 174 |
| 26. Druha Liga Ukraina | 1,7% | 117 |
| 27. Giải vô địch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ | 1,7% | 237 |
| 28. Liga II Romania | 1,7% | 298 |
| 29. Primera A Colombia | 1,7% | 302 |
| 30. Superettan Thụy Điển | 1,6% | 182 |
| 31. Football League Hy Lạp | 1,6% | 247 |
| 32. Giải bóng đá Ngoại hạng Anh Bắc Ireland | 1,6% | 188 |
| 33. Giải bóng đá vô địch quốc gia Bỉ Bỉ | 1,5% | 197 |
| 34. Campionato San Marino | 1,5% | 133 |
| 35. Giải bóng đá hạng nhất quốc gia Áo Áo | 1,5% | 133 |
| 36. HNL Croatia | 1,5% | 135 |
| 37. Championship Scotland | 1,5% | 136 |
| 38. Giải bóng đá hạng ba Anh Anh | 1,5% | 412 |
| 39. Giải bóng đá hạng ba Anh Scotland | 1,4% | 138 |
| 40. Giải bóng đá Ngoại hạng Malta Malta | 1,4% | 141 |
Đang hiển thị mọi giải đấu. Chỉ các giải lớn
Chỉ các trận đấu giải, và chỉ những trận có sự kiện ghi nhận khớp với tỷ số cuối ở cả hai phía. Trận hòa bị loại: lội ngược dòng ở đây nghĩa là thắng.